THOUGHTS FROM JACKIE: “Missing Kenya” “Kuacha Kenya”

THOUGHTS FROM JACKIE: “Missing Kenya” “Kuacha Kenya”

Bwana asifiwe, ndugu yangu katika Kenya. I miss nyumbani yangu ya pili sana. Mimi kuomba kwa ajili ya mafanikio yako. Mimi alikutana na msichana vijana jana katika duka. Jina lake lilikuwa Kenyatta. Nilimuuliza kama yeye alijua kuhusu mtu mkubwa yeye alikuwa mmoja aitwaye baada ya. Alisema ndiyo. Leo mimi nina kuchukua yake shilingi kwa uso Rais Kenyatta juu ya sarafu. Ni wote amenifanya kutaka Kenya. Niliyowahubirieni kwa watu zaidi ya 15,000,000 katika Kenya. Nilifanya kitaifa redio, televisheni,na mikutano, kila mahali. I miss kubariki nchi kuwa heri mimi. Mimi nilitaka kujua kwamba mimi miss you.

Mungu Ibariki!
Mchungaji Jackie Jackson
Ndugu Ezekieli Kigathi

No Comments Yet You can be the first to comment!

Leave a comment